เอปสันร่วมมอบความทรงจำดีๆ ให้กับเหล่านักวิ่งใจบุญและศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง กว่า 5,000 คน
ด้วยการนำเครื่องพิมพ์ Epson SureLab และ SureColor หลากหลายรุ่นมาจัดกิจกรรมพิมพ์ภาพและพิมพ์ของ
ที่ระลึก เพื่อสนับสนุนการหาเงินบริจาคเข้ามูลนิธิโรงพยาบาลศูนย์การแพทย์มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง ในกิจกรรม MFU Homecoming มฟล. ปิ๊กบ้าน 25 ปี และ MFU RUN 2023 ภายใต้โครงการเฉลิมฉลอง 25 ปีแห่งการสถาปนามหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง เชียงราย ระหว่าง 18 และ 19 พฤศจิกายนที่ผ่านมา
![](https://www.thewave-online.com/wp-content/uploads/2023/12/เอปสัน_แม่ฟ้าหลวง-2-1024x733.jpg)